கிண்ணியாவில் தேசிய நீர் வழங்கல் மற்றும் வடிகாலமைப்பு சபையின் உப காரியாலயம்

farsan
By farsan July 15, 2017 18:05 Updated

கிண்ணியாவில் தேசிய நீர் வழங்கல் மற்றும் வடிகாலமைப்பு சபையின் உப காரியாலயம்

தேசிய நீர் வழங்கல் மற்றும் வடிகாலமைப்பு சபையின் செயற்பாடுகளை நெறிப்படுத்தி மக்களுக்கு சிறந்த சேவையை பெற்றுக்கொடுக்கும் நோக்கில், ஸ்ரீலங்கா முஸ்லிம் காங்கிரஸ் தலைவரும் அமைச்சருமான ரவூப் ஹக்கீம் இன்று (15) கிண்ணியா பிரதேசத்துக்கான தேசிய நீர் வழங்கல் மற்றும் வடிகாலமைப்பு சபையின் உப காரியாலயத்தை கிண்ணியா பிரதேச சபை கட்டிடத்தில் திறந்துவைத்தார்.

இந்நிகழ்வில் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் எம்.எஸ்.தௌபீக், மாகாண சுகாதார அமைச்சர் ஏ.எல்.எம். நசீர், மாகாணசபை உறுப்பினர்களான ஜே.எம். லாஹிர், ஆர்.எம். அன்வர், நீர் வழங்கல் மற்றும் வடிகாலமைப்பு சபையின் தலைவர் கே.ஏ. அன்சார், கிழக்கு பிராந்திய பிரதி பொது முகாமையாளர் றசீட் உள்ளிட்ட உயரதிகாரிகள், கட்சி முக்கியஸ்தர்கள் பொதுமக்கள் என பலரும் கலந்துகொண்டனர்.

farsan
By farsan July 15, 2017 18:05 Updated
Write a comment

No Comments

No Comments Yet!

Let me tell You a sad story ! There are no comments yet, but You can be first one to comment this article.

Write a comment
View comments

Write a comment

Your e-mail address will not be published.
Required fields are marked*