களுத்துறை மாவட்டத்தில் வெள்ள அனர்த்தத்தினால் பாதிப்புற்ற பிரதேசங்களை கட்டி எழுப்புவதற்கான மீளாய்வு கூட்டம்

farsan
By farsan June 14, 2017 18:48

களுத்துறை மாவட்டத்தில்  வெள்ள அனர்த்தத்தினால் பாதிப்புற்ற  பிரதேசங்களை கட்டி எழுப்புவதற்கான மீளாய்வு கூட்டம்

அண்மையில் களுத்துறை பிரதேசத்தில் வெள்ள அனர்த்தத்தினால் ஏற்பட்ட பாதிப்புக்களை மீளாய்வு செய்து மேற்கொள்ள வேண்டிய உரிய நடவடிக்கைகளை துரிதப்படுத்துவதற்கான விஷேட மீளாய்வுக் கூட்டமொன்று புதன்கிழமை (14) ஸ்ரீலங்கா முஸ்லிம் காங்கிரஸ் தலைவர், அமைச்சர் ரவூப் ஹக்கீம் தலைமையில் அமைச்சின் கேட்போர் கூடத்தில் நடைபெற்றது.

இக்கலந்துரையாடலில் அமைச்சின் மேலதிகச் செயலாளர் ஏ.சீ.எம்.நபீல், தேசிய நீர் வழங்கல் மற்றும் வடிகாலமைப்புச் சபையின் தலைவர் கே.ஏ.அன்சார், பொது முகாமையாளர் தீப்தி சுமனசேகர, இலங்கை மின்சார சபை, வீதி அபிவிருத்தி அதிகார சபை, இலங்கை காணி மீட்புக் கூட்டுத்தாபனம் மற்றும் தேசிய சமூக நீர் வழங்கல் திணைக்கள உயரதிகாரிகளும் இதில் கலந்து கொண்டனர்.

 

farsan
By farsan June 14, 2017 18:48
Write a comment

No Comments

No Comments Yet!

Let me tell You a sad story ! There are no comments yet, but You can be first one to comment this article.

Write a comment
View comments

Write a comment

Your e-mail address will not be published.
Required fields are marked*